`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

Nanohawk's Photo

Nanohawk
ใครมี CS:Grobal Offensive ขอแลกกับ Dota 2 อยากได้

Nanohawk
หมอ Jin อยู่ร้านไหนใน เกทเวย์ครับ พรุ่งนี้ผมจะไปแล้ว

Nanohawk
จะ Flash LT1.9 อ่ะคับ อยากออนไลน์ต่อแล้ว แนะนำร้านใน กทม. หน่อยคับ ผมยังไม่ได้อัพเดทเครื่องนะคับ ขอบคุณคับ

Nanohawk
ถามหน่อยคับ ตัวรับสัญญาน Wireless ของ X360 ตัวละกี่บาทอ่ะคับ เพราะผมจะย้ายไปอยู่หอแล้ว มันต้องใช้แบบ Wireless อย่างเดียว

Nanohawk
Sucker Punch มันส์โคตร มุมกล้องอย่างกับเล่นเกม DMC ดูมั่ว แต่รู้เรื่อง งงไหม

Nanohawk
อย่าลืมดู "เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร" นะคับ ฉายสัปดาห์หน้า สุดท้ายแล้ว เพราะช่อง 5 ถอดออก แอบเซ็ง

Nanohawk
อยากเป็นพ่อสอนลูกเล่นเกม คงมีความสุขน่าดู นั่งเล่นเกม พ่อแม่ลูก เห้ย สุดยอดว่ะ Halo 3 คนช่วยกัน มันง่ะ

Nanohawk
Naruto ค้างตอนโหลด10กว่ารอบแล้ว ติดหน่อยเหอะๆ ได้โปรด เจอ Pain แล้วเนี่ย

Nanohawk
ถ้าน้ำต้องท่วมจริง ๆ ขออย่างเดียว ไฟอย่าดับได้ไหม

Nanohawk
RE4 3D โคตรหนุกเลยเว้ย

Nanohawk
ทำไมระบบค้นหามันค้นหาอะไรไม่เจอเลยคับ ตั้งแต่ อัพบอร์ดใหม่เนี่ย แก้ด่วนนะคับ ปกติผมค้นหาคำ nds ในห้องซื้อขาย เจอตลอด แต่พออัพใหม่ ไม่เจอเลยคับ ไม่เจอสักอย่างเลยคับ

Nanohawk
รักทิพนิภา คับผม

Nanohawk
ผมเปลี่ยนชื่อ Gamertag แล้วนะคับ จากเดิม flunderflooke เปลี่ยนเป็น Love Thipnipa อย่าลบชื่อผมนะคับ

Nanohawk
Recent Status Updates น่าจะเห็นในห้อง x360 กะ ps3 ด้วยนะ

Nanohawk
คิดถึง DGO สุด ๆ ๆ ว่าแต่ถ้า มีตติ้งกันขอใกล้ BTS นะคับ