`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

mennie's Photo

mennie
ดวงดีแต่เช้า กำลังยืนจะออกจากรถตู้แถวหลัง ก้มลงมองดูเบาะที่อยู่ด้านหน้า เจอมหาซาลาเปาเด็กมหาลัยเต็มตา (เค้าไม่ตั้งใจมองนะ T_T)

mennie
วันนี้ใครไม่ได้ดู Thai Fight โคตรเสียดายแทนเลยพี่น้อง

mennie
บอร์ดนี้มีคนเก็บเครื่องเกม Limited ไม๊ ผมว่าจะปล่อยเครื่อง 360 MW2 Limited ละ

mennie
Scott Pilgrim สนุกมากครับ

mennie
แนะนำประกันรถชั้น 1 ที่ดีๆเทพสุดให้หน่อยครับ ประมาณโดนไรกรูจ่ายหมด ไม่มีมาเรื่องมาก

mennie
Shank มาตั้งแต่เมื่อวานแล้ว เทพโคตร โดนไป 1200

mennie
มีใครเคยดู "คู่กำ" ไหม ผมไปขุดเจอในลังของเก่าที่บ้าน มาเปิดดูโคตรคลาสสิค

mennie
เครื่อง PS3 จะก๊อบได้ ก็ไปรณรงค์กันเอาเองนะครับ กรุณาอย่ามาพาดพิงคนเล่น 360 ก๊อบว่าเลวหรือเป็นเหลือบไรสังคม แยกให้ออกด้วย โตๆกันแล้ว ต่างคนต่างคิดเองได้ตัดสินใจเองได้ คุณจะเล่นแท้ก๊อบมันอยู่ที่คุณ ไม่ต้องไปด่าคนอื่น!!

mennie
มีซินในเรื่องซอนต๊อก ดูกี่ที มันไก่ มีสุข ชัดๆ

mennie
iPhone 3GS ที่ HK ราคาตกไหม ถ้าสัก 16000 นี่พอไหว

mennie
จะไป HK เสาร์หน้า หิ้วไรมาขายดีครับ เอาแบบเบาๆกำไรดี