`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

Muramasa's Photo

Muramasa
ทำงาน 15 วันหยุด 1 วัน ทำต่ออีก 10 วันหยุดอีก 1 วัน โอที ตรูนำเงินเดือนแล้วโว้ย ทำงานวันละ 13 ชั่วโมง

Muramasa
มีร้านขายอุปกรณ์คอมที่ไหน ผ่อน 0% ได้บ้างครับ T-T อยากได้คอมใหม่ แต่ไม่มีตังก้อนซะที

Muramasa
ระหว่างหนังชมพู 300 GB เพื่อแลกกับ ซีรี่ 300 GB ที่อยากดูมันคุ้มกันไหมครับ ...??? ปอลิง ไม่มีเงินซื้อลูกใหม่ T-T

Muramasa
ชัยนาท - ชลบุรี เกือบมีเรื่องกันอีกหล่ะ -*- ไม่พัฒนาซะทีกองเชียร์ไทย

Muramasa
แฟนบอกอยากอยู่คนเดียว ผมก็เลยเลิกแม่งเลย

Muramasa
บางทีคนบางคนก็ทำให้คิดได้ว่า โตจนหมาเลียหำไม่ถึงแล้ว แต่ยังใจแคบ โลกแคบ สมองเล็กเหมือนควายอยู่เลย

Muramasa
ทำไงดี ได้งานบริษัทที่ไม่อยากทำ เงินเดือนน้อยไกลบ้านค่าใช้จ่ายเยอะ :( ส่วนบริษัทที่อยากทำตำแหน่งที่อยากทำ ก็ไม่ได้ทำ :(

Muramasa
ฮือๆ จบใหม่ หางานยากจัง T-T ท้อมากกกก

Muramasa
การไปสัมพาสงานนี่ควรแต่งตัวยังไงครับ สแล็ค + เสื้อโปโลสีเรียบร้อยได้ไหมครับ หรือจำเป็นต้องเสื้อเชิ้ต หรือว่าใส่ชุด นศ ไปได้เลยครับ ??

Muramasa
เฮ้อ วันนี้ไปเอาของที่ ปณ. มา มันโยนของคนอื่นให้ดู สงสัยจะสนุก ทั้งๆที่กล่องมีรูปห้ามโยน อยู่.... สงสารเจ้าของ

Muramasa
ขอ Killing Floor บ้างค้าบ ใครมีแจกผมบ้างงง T-T

Muramasa
จับคนมานั่งยาง แล้วเอากระดูกไปบดรวมกับปูน ตร. จะจับได้ไหมครับ ???

Muramasa
ขาดอีก 12 Like ใครใจดีกดให้ผมทีเถอะ Nitto077 https://www.facebook.com/NittoTireThailand/app_529637843729991

Muramasa
วอลเล่บอล รุ่นเยาวชน ช่อง 9 อสมท กำลังมันเลยครับ

Muramasa
พัทยาใต้ กน้าตึกคอม น้ำท่วมถึงเข่าและจ้า กลับบ้านไม่ได้