`
← Home
Logo
»

Community Status Updates

˹ØèÁöä¿Á×ÍãËÁèáÁ¹'s Photo

˹ØèÁöä¿Á×ÍãËÁèáÁ¹
ดู tom & jerry ย้อนอดีต อย่างฮา หนูมันกวนตีน สงสารแมว นั่งขำอยู่คนเดียว

เมื่อวานไปนั่งกินร้านส้มตำกับเพื่อน โต๊ะข้างเป็นสาวหมาลัยนั่งกัน 4 คน แอบส่งสายตาเมียงมองมาโต๊ะผม ไมรุ้ว่าแอบชอบความหล่อ หรือแอบนินทาว่าพวกตูเป็นเกย์

กินเหล้าแล้วผื่นลมพิษขึ้นอ่ะ กินมาตั้งนานไม่เคยเป็นทำไมจู่ๆดันแพ้เหล้า = = เครียด

เมื่อวานนั่งรถเมล์ มีสาวมานั่งข้าง แล้วเธอหลับและเบียดผม ผมรู้สึกสับสนเหมือนเป็นคนโรคจิต อยากเขยิบตัวออก แต่ก็นั่งเกร็งตั้งแต่ต้นจนจบ เธอลงจากรถไป ทิ้งกลิ่นแชมพูหอมๆไว้ให้ดอมดมในความทรงจำ...

เมื่อชเ้าเจอนศ.สาว ไม่สวย แต่มองแล้วอยากมองอีก ชอบแบบนี้งะ ไม่กล้าขอเบอร์กลัวแป๊ก มว๊ากกก

เวลาอึ ต้องหาอะไรมาอ่านไปด้วย ไม่งั้นมันไม่สบายใจ จะเป็นใบปลิวบิ๊กซี หรือแผ่นพับเครื่องสำอางค์ของแม่ อ่านได้หมดเวลาอยู่ในห้องส้วม 555

หน้าปากซอยที่ทำงาน มีขายกางเกงในสตรีตัวละ 20 บาท ก็งงว่าใส่แล้วคงคันน่าดูตัวละ 20 บาท

เดินสยามแล้วกลุ้มใจ เจอขาวๆขายาวๆแล้วมันหวั่นไหว

มดกัดตรงนั้น คันจริงๆ -*-

ไม่เป็นไรครับ ^^

bank16132's Photo

bank16132
ต้องขอโทษด้วยนะครับ ไม่ได้มีเจตนาอย่างท่านที่เข้าใจนะครับ
แค่แซวเล่น เพราะเห็นว่า ท่านตรวจมาแล้วปลอดภัยดี แล้วท่านพูดทิ้งท้ายในช่องที่ผมตัดมาแซว
ประมาณว่า พอหายจิตตก แล้วเหล่สาวๆ ต่อประมาณนี้นะครับ
ยังไงหากใช้คำแรงไป ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

โอเย้ หิวข้าวจัง