`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ยุคไหนเพื่อนๆพี่ๆชอบสุดคิดถึงที่สุด

Ritcher's Photo Ritcher 17 Jan 2022

View Postgaget, on 17 January 2022 - 10:20 AM, said:

ตลาดมืดกับตลาดวันอาทิตย์กลับมาเหมือนเดิมแล้วหราครับ

ตลาดมืดคลองถม ผมไปล่าสุดสามเดือนที่แล้ว

ต้องบอกว่ามีไม่เยอะไม่หลากหลายเท่าสมัยก่อนลุงตู่จะจัดการครับ

Jin's Photo Jin 18 Jan 2022

ชอบยุคก่อน หรือต้นอินเตอร์เน็ทอะ รุ้สึกว่าทุกอย่างมันไม่รีบร้อนดี คนไม่ใจร้อน ไม่วุ่นวาย ไม่ยุ่งเรื่องใคร ผมว่ายุคนี้ทุกอย่างมันเร็วไปหมด จากที่เคยอดทนรอได้กลายเป็นต้องได้เลย มันเปลี่ยนไปเยอะจริง ๆ

Zeroprofessional's Photo Zeroprofessional 21 Jan 2022

ยุคทักกี้ครับ 555+ จับอะไรเป็นเงินเป็นทองไปหมด 5555+

ถ้าส่วนตัวชอบยุก Prich98 MSN แต่ค่าชั่วโมงช่วงนั้นแพงมาก ต้องเก็บเงินจากโรงเรียนไปเล่น บัตรฟรี 10 ชั่วโมงฟรี 1

meetgamer's Photo meetgamer 23 Jan 2022

ผมกลับชอบยุคนี้นะครับ อยากทำอะไรก็ดูสะดวกไปหมด ความมีอายุทำให้เรารู้เท่าทันเหตุการณ์

อดีตต่างๆเก็บไว้คิดถึงครับ

Master job's Photo Master job 24 Feb 2022

ชอบยุค 90 ครับ คนก็นิสัยดี พอมี มือถือ มีเน็ต มีสื่อโซเชียล คนก็เริ่มนิสัย เหี้ย มากขึ้นทุกวันในยุคนี้