`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

โอนเงินจากธ.กรุงศรีไปออมสิน ตัดเงินแล้วแต่...

kfkfkkfkfkfkffkfkk's Photo kfkfkkfkfkfkffkfkk 28 Jun 2020

คอลเซ็นเตอร์บอกอีก3วันถึงแก้ไขให้ได้ กรุงศรีห่วยมากกก

พนักงานบอกจะโทรกลับก็ไม่โทร วันนี้ หมาดๆ

อ้างเสาร์อาทิตย์ ไม่มีคนแก้ปัญหาให้ ห่วยเกิ๊น

umbababa's Photo umbababa 28 Jun 2020

ผมกดเงินไทยพานิชย์20000 เงินไม่ออกเครื่องขึ้นขัดข้อง แต่บัญชียอดโดนตัด ร้องจ้ากเลย
รีบโทรไปคอลเซอวิส ก็ok เขาบอกให้รอ ทางธนาคารจะโอนคืนให้ ก็รอไปครึ่งวันคืน ค่อยชั่ว

boiz's Photo boiz 29 Jun 2020

ของผมเคยโอนเงินจากกรุงศรีไปแบงค์อื่นแต่เงินไม่เข้าปลายทาง รอครึ่งวันถึงจะเข้าครับ (ลูกค้าคิดว่าเราส่งสลิปปลอมอีก กำแท้555)