`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ทายเล่นๆ คุณว่าแม่มังกรตายมั้ย (Game of Th...

gamer's Photo gamer 16 May 2019

อีกไม่กี่วันก็จะเป็นตอนสุดท้ายของซีรี่ส์นี้แล้ว ผมอ่านดูตามบอร์ดสนทนามีแค่คนบอกว่าแม่มังกรสติแตก กลายเป็น mad queen แล้ว ตอนสุดท้ายต้องถูกฆ่าแน่ โดยมีอาร์ย่าเป็นตัวเต็งที่จะลงมือ

คุณๆ คิดว่าไงครับ ทายกันเล่นๆ

asuji's Photo asuji 16 May 2019

น่าจะโดนบักจอนฆ่า นะดูทรง

โจ้'s Photo โจ้ 16 May 2019

เดาเอานะ
แม่มังกร ตาย
จอน ตาย
ลุงหัวหอม ตาย
พวกที่ข้ามทะเลมา ตายเรียบ
อาย่า คงทะเลาะกับซานซ่าแล้วหายตัวไป
แบรน คิดว่าคงไปที่ไหนซักที่อีกคน

สรุปเหลือคู่ผัวเมีย ซานซ่ากับทีเรียน เป็นคิง+ควีนอณาจักรทั้ง7

DeepBlue's Photo DeepBlue 17 May 2019

ผมก็แอบลุ้นให้ Tyrionได้นะ 555 แม่มังกรน่าจะไม่รอด

zervilz's Photo zervilz 18 May 2019

คิดว่าไม่น่ารอด แสดงความโหดร้ายออกมาแบบนั้น

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 20 May 2019

อยากกลับไปดูใหม่ แค่เคยดูถึงตอนเด็กตกตึก กับ ที่จอนปะถูกส่งไปเมืิงหิมะ แล้วหลับยาวว

zodiac's Photo zodiac 13 Jun 2019

เดาถูก ว่าแม่มังกรตาย