`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ดูราคาตั๋วเครื่องบินจะเปรี้ยวไปงานTokyo Ga...

Prite's Photo Prite 18 Sep 2018

Tokyo Game Show อาทิตย์นี้ เพื่อนมันรบเร้าชวนไปด้วย แถมยังโยนโปรมาให้ ตามนี้ ของสกุ๊ต ราคาดีอยู่

ไปกลับตัวเปล่า 7พัน ก็โอเคแหะ แต่ไม่เคยบินกับเจ้านี้เลย ปกติ จะแอร์เอเชีย กับฟูลอื่นๆ ตามงานทัวร์ชัวร์กว่า..

เลยสงสัย nokscoot กัน flyscoot ต่างกันยังไง.. เพราะไปเวปflyscootให้จองก็อีกอันต่างกัน คนละเที่ยวกัน งง เลย..
ถามผู้เคยจองเคยบินทั้งสองแบบ เป็นข้อมูลในการทำทริปถ้าจะบินสกุ๊ตในครั้งต่อๆไปด้วยครับ

ใครจะสนใจจะไปงานนี้มั่ง ในราคานี้ รีบคิดแบบฟ้าผ่าเลยนะ โปรไวมาก

ยังไม่เคยไปซักหน จะจอยทริปด้วย ก็ลองติดต่อมานะๆ จัดทริปฟ้าผ่า บินค่ำวันศุกร์เลย 555

roger's Photo roger 18 Sep 2018

nok ของไทย fly ของสิงคโปร์

Prite's Photo Prite 18 Sep 2018

roger, on 18 September 2018 - 10:02 PM, said:

nok ของไทย fly ของสิงคโปร์
แล้วแตกต่างกันด้านไหนมั่งนะ

หรือเหมือนกันเด๊ะเลย ไม่ต้องไปดูอะไรนัก.

Prite's Photo Prite 19 Sep 2018

https://akibatan.com...tream-schedule/

ไฮไลท์งานนี้ จากค่ายต่างๆ น่าไปลองเล่นดูหลายบูทเลยแหะ

godkap's Photo godkap 19 Sep 2018

สักพักพายุลง หายสาบ0 ยกงาน

one's Photo one 20 Sep 2018

รอดูรูปpretty ญี่ปุ่นครับ

Prite's Photo Prite 22 Sep 2018

one, on 20 September 2018 - 01:12 PM, said:

รอดูรูปpretty ญี่ปุ่นครับ

แจ่มเยอะอยู๋นะ ปีนี้ บอกแล้ว น่าไป 555