`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

DEAD OR LIVE 6 ประกาศวันจำหน่ายแล้ว

aspirin's Photo aspirin 13 Sep 2018

2/15/2019 อีกไม่นานเอง รอ อายาเนะ ในที่สุดเธอก็มาซะที แถมมีโฮโนโกะ กับ แมรี่ โรส สายโลลิ ก็มา โอ้ยอยากเล่นแล้ว

Edited by aspirin, 13 September 2018 - 10:01 PM.

Binoculars's Photo Binoculars 13 Sep 2018

Ninja Gaiden ไม่ทำต่อแล้วรึไงฟระ

aspirin's Photo aspirin 14 Sep 2018

ภาค 3 โดนวิจาร์เละขนาดนั้นคงจะต้องวางแผนกันดีๆล่ะ

snk vs playmore's Photo snk vs playmore 15 Sep 2018

ninja gaiden ผมเล่นจบทุกภาค แต่สำหรับผมแล้ว เหมือนมันมีแค่ 2 ภาค ไอ้ 3 นั่นผมไม่อยากนับ

เสือกถอดหน้ากากบ่อย ๆ มีโมเม้นท์รักเด็กด้วย รับไม่ได้อย่างแรง

ส่วน DOA ภาคใหม่ ผมเกลียดระบบซูมหน้าตอนโดนต่อยจัง มันตลก เสียเวลาด้วย

ที่ไม่ถูกใจอีกอย่างคือตัวใหม่ ผู้ชายที่ดูน่ารำคาญไม่แพ้ไอ้ zack เลย

aspirin's Photo aspirin 16 Sep 2018

ไม่รู้ว่าแว่นขาวได้กลับมาทำไหมภาคนี้