`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

คำชี้แจงเรื่องการย้ายบอร์ด

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 14 Aug 2018

กราบขอบพระคุณเสาหลักทั้งสามท่านที่ช่วยเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงครับ
ถึงสังคมเว็บบอร์ดจะเหี่ยวแห้งลงทุกวัน แต่ยังไงมันก็เป็นบ้านที่พวกเราแก่โรยรามาด้วยกันอะนะ
โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับคนที่ยังเล่นอยู่จนถึงทุกวันนี้

เรื่อง Ad เห็นด้วยที่ว่ายุคสมัยมันเปลี่ยนไปแล้ว จำได้ประเด็นนี้คุยกันตอนเกือบ 10ปีก่อน

PS. ไม่เปลี่ยนชื่อเว็ปเป็น 4KStreamingGameOnlineMicrotransactionsDLCLootboxes.com ไปเลยมั้ยเผื่ออนาคต
เดี๋ยวอีก 10ปีเด็กถามว่า DVD คืออะไร จะได้ไม่ต้องมานั่งตอบกัน :)
Edited by 9th TEARDROP, 14 August 2018 - 03:57 PM.

GinolaBoy's Photo GinolaBoy 14 Aug 2018

View Post9th TEARDROP, on 14 August 2018 - 03:53 PM, said:

กราบขอบพระคุณเสาหลักทั้งสามท่านที่ช่วยเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงครับ
ถึงสังคมเว็บบอร์ดจะเหี่ยวแห้งลงทุกวัน แต่ยังไงมันก็เป็นบ้านที่พวกเราแก่โรยรามาด้วยกันอะนะ
โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับคนที่ยังเล่นอยู่จนถึงทุกวันนี้

เรื่อง Ad เห็นด้วยที่ว่ายุคสมัยมันเปลี่ยนไปแล้ว จำได้ประเด็นนี้คุยกันตอนเกือบ 10ปีก่อน

PS. ไม่เปลี่ยนชื่อเว็ปเป็น 4KStreamingGameOnlineMicrotransactionsDLCLootboxes.com ไปเลยมั้ยเผื่ออนาคต
เดี๋ยวอีก 10ปีเด็กถามว่า DVD คืออะไร จะได้ไม่ต้องมานั่งตอบกัน :)

มันเป็นชื่อติดปากไปละคุณหยาด เหมือน lcdtvthailand เดี๋ยวนี้มีสาย hdmi ยี่ห้อเดียวกันไปละ 555

ผมชอบเวบบอร์ดเพราะเราสามารถสืบค้นข้อมูลได้ สมาชิกเก่งๆในเวบเรามีเยอะแยะมากมายเลยครับ

BookZ's Photo BookZ 14 Aug 2018

ขอบคุณพี่ๆทีมงานด้วยครับ

banzai's Photo banzai 14 Aug 2018

ตามมาติดๆ ^^

namco_bsd's Photo namco_bsd 14 Aug 2018

เข้ามารอทุกวัน ขอบคุณทีมงานมากครับ ^___^

Orpheus's Photo Orpheus 14 Aug 2018

ขอบคุณทีมงานมากๆครับ

ผมติดตามบอร์ดมาสมัย Nintendo DS เปิดตัวใหม่ๆ

วันไหนเล่นเน็ตแล้วไม่ได้เข้า DGO ก็จะรู้สึกแปลกๆ

Maburu's Photo Maburu 14 Aug 2018

รักบอร์ดดีจีโอครับ:)

xten's Photo xten 14 Aug 2018

ขอบคุณสำหรับความเสียสละครับ

seventeen's Photo seventeen 14 Aug 2018

ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่เสียสละมาช่วยรักษาบอร์ดให้คงอยุ่ต่อไปครับ

คนที่มี Passion เวลาทำอะร มันก็จะสัมผัสได้ถึง passion ที่ถ่ายทอดออกมาจากสิ่งที่ทำลงไปครับ

ป.ล. มีใครตามหมีเกาไข่มาหรือยังครับ ไม่เห็นหมีมาตั้งนานละ

tonzz's Photo tonzz 14 Aug 2018

ขอบคุณครับผม กับการกลับมา คิดถึงจริง ๆครับ

- ABCD -'s Photo - ABCD - 14 Aug 2018

เย้.. กลับมาแล้ว :mario:

zervilz's Photo zervilz 14 Aug 2018

ดีใจจริง ขอบคุณทีมงานมากๆ ครับ

nnnn's Photo nnnn 14 Aug 2018

ผมตามตั้งแต่สมัยบอร์ดเหลือง อิอิ

Showbiz 's Photo Showbiz 14 Aug 2018

สมัครตั้งแต่ 2004 จนละคนเมีย 2018

Tns Srjj's Photo Tns Srjj 14 Aug 2018

ขอบคุณครับ บอร์ดกลับมาแล้ว :congrat:

honeyboy's Photo honeyboy 14 Aug 2018

ขอบคุณทีมงานครับ

TonytonyChopper9's Photo TonytonyChopper9 14 Aug 2018

เปิดคอมก็ต้องเข้าเว็บนี้ก่อน

Burm's Photo Burm 14 Aug 2018

เพื่อนๆ คนไหนลืม password แล้วกดลืม password ไม่ได้ ตอนนี้สามารถกดได้แล้วนะครับ แก้ไขเสร็จแล้ว

2fat's Photo 2fat 14 Aug 2018

มาเช็คชื่อ บอร์ดใหม่

ขอบคุณทีมงานครับ