`
←  RPG Corner
Logo
»

พูดคุย Fable2 รวมถึง Conten Knothole Islan...

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 07 Mar 2009

ใครพอจะ มี ปก EGM เล่มที่ มี เฉลย Fable 2 ผม ไป หาที่ร้าน สะพานเหล็ก แล้วมันไม่มี นะครับบ เลย อยากได้ปก และ เล่มที่ เท่าไร นะครับบ รบกวนด้วยนะครับ

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 09 Mar 2009

QUOTE (Mio and Mayu @ Mar 7 2009, 11:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครพอจะ มี ปก EGM เล่มที่ มี เฉลย Fable 2 ผม ไป หาที่ร้าน สะพานเหล็ก แล้วมันไม่มี นะครับบ เลย อยากได้ปก และ เล่มที่ เท่าไร นะครับบ รบกวนด้วยนะครับ

โอ้ว สงสัย กระทู้จะเก่า ไม่มีคนตอบเลยแหะ

SilentAttendant's Photo SilentAttendant 12 Mar 2009

เอ จําเล่มไม่ได้แล้วครับ แต่คุ้นๆว่าเป็นปกขาวดํา น่ะครับ น่าจะแค่ 3-4 เดือนนี่เองแหละ

Poom_The_ArbiTeR's Photo Poom_The_ArbiTeR 13 Mar 2009

QUOTE (Mio and Mayu @ Mar 9 2009, 06:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โอ้ว สงสัย กระทู้จะเก่า ไม่มีคนตอบเลยแหะ

เล่มหน้าปก Watchmen คับ

QUOTE (Mio and Mayu @ Mar 9 2009, 06:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 17 Mar 2009

QUOTE (Poom_The_ArbiTeR @ Mar 13 2009, 09:13 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ขอบคุณครับ

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 18 Mar 2009

OK ครับ ผมได้ บทสรุป มาแล้ว ตอนนี้มันมีขาย แบบ เล่มเดียวแล้วครับ

ของค่าย bright มั้งครับ เล่มละ 120.-

นะครับ เพือ่นๆ สนใจ ก็ ลองหามานะครับ

ขอบคุณอีกครั้ง

coQ's Photo coQ 13 Apr 2009

ชอบตรงมี swinger นี้ละคับ อิอิ หื่นๆ

coupae's Photo coupae 21 Apr 2009

Potion of life ทำอะไรได้อะครับ

Guest_The Fury_* 28 Apr 2009

ส่งของยังไงอ่ะครับ เเล้วเราจะส่งให้คนที่ไม่ได้อยู่ในรายชื่อเพื่อนเราได้มั้ยครับ
ตอนนี้ซื้อปราสาทไปเเล้ว มีตังไว้โครตเยอะเเต่ไม่ได้ใช้ -*- ว่าจะเเจกเงินซักคนละเเสน

hmashin's Photo hmashin 29 Apr 2009

ถ้าคนที่อยู่ใน friend list เราเดินผ่านจุดที่เราอยู่ จะเห็นเป็น orb ให้ล็อคเพื่อนเราแล้วกดคุย เลือกคำสั่งให้ gift ถ้าต้องการจะเจอคนที่ไม่อยู่ในลิส ก็ปรับใน option เอาครับ

ผมว่าถ้าไม่ใช่คนเพิ่งเริ่มเล่น ก็คงมีตังเหลือใช้กันอยู่แล้วละครับ

Tungz's Photo Tungz 22 May 2009

ผมเพิ่งจะเล่นและ add friend จากในกระทู้นี้ไป รับ add ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ :D

k9999's Photo k9999 23 Jul 2009

รอภาค3ครับ ภาค2นี่พรุนแล้ว อิอิ

BlizDay's Photo BlizDay 22 Feb 2011

fable3 มีไครเล่นบ้างครับ