`

Jump to content

Kingdom Hearts II Formation Arts : ช่วยชาติไป 361 บาท + ความซวยหลังจากแกะของออกมา T_T

Disney Characters Formation Arts Kingdom Hearts II

เพิ่งได้มาวันนี้สดๆร้อนๆเลยครับ หลังจากรอมานานมากๆ เพราะชอบชุดนี้ตั้งแต่ตอนเห็นภาพตอนแรกแล้วครับ

ช่วยชาติไป 361 บาท + ความซวยหลังจากแกะกล่องมาดู T__T

มาดูกันเลย

กล่องนอก

แกะออกมาเจอ 6 กล่องเล็ก

หน้ากล่องเล็ก

หลังกล่อง

แกะออกมาละคร้าบ

โชว์รายคน

Riku

Namine

King Mickey

แต่แล้วก็มาพบความซวยกับตัว Roxas ครับ ผมซื้อกล่องใหญ่มันมี กล่องเล็ก 6 กล่อง ได้

Roxas ซ้ำมา แต่ที่ได้มานั้นมันไม่มีแขนนนนนนซ้ายยย T___T

แถมไม่ใช่ไม่มีแขนแค่ตัวเดียวนะครับ มันไม่มีทั้ง 2 ตัวเลย ซวยสุดๆ

Roxas

เดชไอ้ด้วน T_T

อีกตัวที่อยู่ในซีลไม่มีแขนเหมือนกันครับ

Sora

แถมด้วย โซระ พระเอกเรา ขาหักอีก อันนี้ที่หักเพราะผมไปบิดมันเอง แต่ถ้าไม่บิด
มันก็เสียบเข้ากับรูไม่ได้จริงๆครับ
เหมือนตัวที่ผมได้มามันหลุด QC เท้าชิดกันมาก เสียบยังไงก็ไม่ได้ พอขยับหน่อย
หักดังโป๊ะ ซวยจริงๆครับ T_T

สรุปตอนแรกได้มาดีใจมากๆครับ แต่พอเช็คของก็กลายเป็นเซ็งมากๆแทนแล้ว
ร็อกซัสไม่มีแขนซ้ายทั้ง 2 ตัว โซระขาหัก T___T

แต่ผมก็ส่งเมล์ไปที่ร้านเขาแล้วครับ รอคำตอบอยู่

จริงๆผมซื้อกล่องใหญ่มา 2 กล่อง กะเก็บอีกกล่องนึงไว้ครับ ตอนนี้รอเมล์จากเขาอยู่
ถ้าเปลี่ยนไม่ได้ก็คงต้องแกะอีกกลอ่งแล้วละคร้าบ -*-

สวยมากครับ แอบอิจฉา และเสียใจแทนจริงๆ :afraid:
  • Report
ตอนนี้ผมก็รอเมล์จากทางญี่ปุ่นส่งมาอยู่ครับ เขากำลังดำเนินเรื้องให้อยู่ ยังไงขอบคุณมากๆนะครับที่เข้ามาชมบล็อกผมครับ ^^
  • Report
สวยมากครับชุดนี้ แต่เครียดเลยแบบนี้ ขอให้ทางนั้นเขารับผิดชอบด้วยละกัน :prey:
  • Report

March 2024

S M T W T F S
     12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627 28 2930
31      

Tags