`
←  Community Blog
Logo
»

9th TEARDROP บวบดิบบล๊อก

[ติ่งโซน] มือใหม่หัดติ่งเชิญทางนี้ แนะนำเพลงKpopเก่าๆ Part 3 (ชื่อวง J-L) 11 August 2010

เอนทรี่นี้จัดทำขึ้นเพื่อแนะนำเพลงK-pop เก่าๆที่คาอยู่ในคลังของผม
คัดๆมาเฉพาะแบบ Proudly Present ให้มือใหม...
4 Comments Read Full Entry

[ติ่งโซน] มือใหม่หัดติ่งเชิญทางนี้ แนะนำเพลงKpopเก่าๆ Part 2 (ชื่อวง A-I) 10 August 2010

เอนทรี่นี้จัดทำขึ้นเพื่อแนะนำเพลงK-pop เก่าๆที่คาอยู่ในคลังของผม
คัดๆมาเฉพาะแบบ Proudly Present ให้มือใหม่หัดติ่งเท่านั้น เพราะตอนผมเริ่มหัด...
3 Comments Read Full Entry

[ติ่งโซน] มือใหม่หัดติ่งเชิญทางนี้ แนะนำเพลงKpopเก่าๆ Part 1 (ชื่อวง 1-A) 10 August 2010

คัดๆมาเฉพาะแบบ Proudly Present ให้มือใหม่หัดติ่งเท่านั้น เพราะตอนผมเ...
5 Comments Read Full Entry