`
←  Ta KH Collector 's Blog
Logo
»

Ta KH Collector 's Blog

ได้ของแรร์ + ใหญ่ๆจากใน Ebay มาครับ มันคือ Kingdom Hearts II ???? 02 November 2010

มาดูกันเลย

มันคืออะไรเนี่ย กล่องใหญ่มาก?

กล่องใน

Kingdom Hearts II????

เปิดมาแล้วครับ มันคือ Kingdom Hearts II Promo Standee (ป้ายโปรโมทเกมส์นั่นเอง)

โซระ กับ ไคริพร้อมโลโก้ KH

คู่มือประกอบ

กางออกมา

ตอนนี้ได้มา 2 ภาคละครับ KHII กับ KH:BbS ^^

ส่วนชุดนี้เป็นของที่ได้มาเมื่อวานครับ ขออัพลงด้วยเลยนะคร้าบ

ภาพรวมๆก่อนเลย

Kingdom Hearts Re:coded Diorama POP

คู่มือประกอบ

ผ้าแปะข้างฝา ของภาคแรกออกมา 8 ปีแล้วครับ

หมดละคร้าบสำหรับของล็อตนี้ ^___^

Comments

Zard, Nov 03 2010 11:24 AM

ค่าส่งเท่าไหร่หรือครับ และเจอภาษีหรือเปล่า ชิ้นใหญ่จริงๆ ครับ

rikukung, Nov 03 2010 02:34 PM

ค่าส่ง 50 USD ครับ ไม่โดนภาษีครับ โชคดีสุดๆเลยครับผม ^^

ตอนแรกกะว่าต้องโดนแน่ๆอะครับ T_T

art18623, Jan 21 2013 08:42 AM

ได้มาราคาเท่าไหร่ล่ะครับ