`
←  Community Blog
Logo
»

Ta KH Collector 's Blog

ได้ของแรร์ + ใหญ่ๆจากใน Ebay มาครับ มันคือ Kingdom Hearts II ???? 02 November 2010

มาดูกันเลย

มันคืออะไรเนี่ย กล่องใหญ่มาก?

...

</div>

<div class= 3 Comments Read Full Entry

Kingdom Hearts II Formation Arts : ช่วยชาติไป 361 บาท + ความซวยหลังจากแกะของออกมา T_T 11 October 2010

Disney Characters Formation Arts Kingdom Hearts II

เพิ่งได้มาวันนี้สดๆร้อนๆเลยครับ หลังจากรอมานานมากๆ เพราะชอบชุดนี้ตั...
3 Comments Read Full Entry

Kingdom Hearts Re:coded Poster และ แฟ้มสวยๆ 6 แบบจากซีรี่ส์ KH ครับ 08 October 2010

ไม่ได้มาอัพเดทนานเลย พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยมีของใหม่ๆอะครับ วัน 2 วันนี้เพิ่งได้ของ KH มาเพิ่มนิดหน่อย เลยเอามาลงหน่อยครับ

Kingdom Hearts Re:coded...
0 Comments Read Full Entry

The Dream Is Real : ของสะสมจากหนังเรื่อง "INCEPTION" ของผมครับ 09 September 2010

หลังจากที่ใจจดใจจ่อที่จะรอดูหนังเรื่องนี้เป็นปี เนื่องจากเป็นคริสโตเฟอร์ โนแลนผู้กำกับซึ่งผมบูชาเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว
และ The Dark Knight ก็ทำให้ผมบ้าหนังจากผู้กำกับคนนี้สุดๆ

จ...
6 Comments Read Full Entry

ในที่สุดก็ได้ Static Arts "It's a Wonderful World" มาครอบครองแล้วครับ ^___^ 08 September 2010

ขอซักอีก 1 entry นะครับ ^^ พร้อมของสะสมของผมที่ได้มาภายใน 2 อาทิตย์นี้ครับ

รูปรวมๆของที่ได้มาใน 2 อาทิตย์นี้ครับ SQUARE-ENIX ล้วนๆครับ

มีชุด Kingdom Hearts Avatar Trading...
1 Comments Read Full Entry

เปิดบล็อกด้วยของสะสม "Kingdom Hearts" ของผมครับ (1) 08 September 2010

เห็น DGO มีบล็อกให้ใช้บริการแล้ว ผมขอเปิดด้วยของสะสม KH ของผมครับ บล็อกผมของจะเน้นไปที่ของสะสมอย่างเดียวนะครับ

ไม่จำกัดแค่ KH ถ้ามีของชิ้้นอื่นผมจะเอามาลงตลอดนะครับ

ยังไงเ...
0 Comments Read Full Entry