`

Jump to content

ลำโพงคอม 2.1 ไฟไม่เข้า ซ่อมที่ไหนดีครับ

3 replies to this topic

#1 licker

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 21 April 2022 - 10:56 AM

ลำโพงคอมของ sony srs-d5 ค่อนข้างเก่า แต่ใช้น้อยครับ อยู่ๆไฟไม่เข้า ซื้อจากพันทิบ ถามศูนย์แล้วเค้าไม่ได้นำเข้า
ผมคงต้องหาร้านซ่อมข้างนอก พอจะมีท่านใดแนะนำร้านซ่อมที่น่าเขื่อถือให้หน่อยไหมครับ

#2 tsm

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 24 April 2022 - 08:14 AM

ง่ายสุดร้านอมร เนื่องจากสาขาเยอะ

ลองถามคนแถวบ้านครับ อาจจะมีร้านรับซ่อมเก่ง ๆ

ถ้าอยู่แถวลาดปลาเค้า อินบ็อกมาได้ มีร้านแนะนำครับ

#3 licker

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 02 May 2022 - 09:15 AM

อมรไม่ไหวครับ งานซ่อมห่วยมาก แค่ไมโครเวฟ ซ่อมไม่ถึงอาทิตย์ พัง
ลาดปลาเค้าไกลไปหน่อย แต่ก็ขอบคุณมากครับ

#4 Don_raemo

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 07 May 2022 - 01:10 AM

"ร้านซ่อมลำโพงลาดพร้าว" ก็ดีนะครับ ผมเคยส่งดอกลำโพงขาดไปซ่อม
search ในกุเกิ้ลก็เจอ เบอร์ลงท้ายด้วย 062 ลองเข้าเฟสไปดูงานเขาก่อนได้