`

Jump to content

[mini custom] PS1 FAT

4 replies to this topic

#1 Mr.M

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 03 February 2022 - 01:25 PM

เนื่องด้วย Topic เก่ามีท่านผู้ชมมารับชมมากกว่าที่คาดหวังไว้ :o_shame: เลยมีกำลังใจมากขึ้น :act_left: (ขอบคุณท่าน pee po และคุณ Burm ที่ Reply ให้ครับ)
+ เริ่มเบื่อนั่งเล่นเกม แต่อยากทำอะไรที่เกี่ยวกับเกม เลยจัดหาเครื่องมา พอทำเสร็จเลยเอารูปมาลงให้ดูเล่นกัน

ขอบคุณทุกท่านที่มารับชม :cat_dance: (ไม่ได้รับทำนะครับ)...เหมือนเคย

ป.ล.
-พึ่งรู้ว่าเดี๋ยวนี้ร้านรับพิมพ์บางร้านไม่รับไฟล์งานตัดแต่งภาพผ่านทาง Thumb Drive (เพราะกลัวไวรัส) ...แต่รับงานในไลน์ :angry3:

-เครื่องเกมต่อไปที่จะทำ กำลังคิดแบบเล่นๆอยู่ วันไหนทำเสร็จจะลงรูปให้ดูครับ

to be continued... :yes: :yes:

#2 pee po

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 18 February 2022 - 03:23 AM

PS1 รุ่นไหนเหรอครับ

เจาะเห็นแผ่นหมุนด้วย สวยครับ

รอดูเครื่องต่อไป :wow:

#3 Mr.M

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 18 February 2022 - 09:09 AM

เป็น PS1 รุ่น 9xxx สีเทาปกติ มีรอยเหลือง ด่าง บุบเล็กน้อย ตามกาลเวลา ครับ

#4 umbababa

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 18 February 2022 - 01:20 PM

ps1ที่ผมเก็บ3เครื่องหัวอ่านไปหมดแล้ว(อุตส่าห์เปลี่ยนหัวอ่านใหม่ก่อนเก็บแล้วแท้ๆ) ทุกวันนี้ต้องเปิดบนPS2เอา

#5 aspirin

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 21 February 2022 - 11:06 PM

View Postumbababa, on 18 February 2022 - 01:20 PM, said:

ps1ที่ผมเก็บ3เครื่องหัวอ่านไปหมดแล้ว(อุตส่าห์เปลี่ยนหัวอ่านใหม่ก่อนเก็บแล้วแท้ๆ) ทุกวันนี้ต้องเปิดบนPS2เอา
สั่ง ali มาเปลี่ยนก็ได้นี่ครับ ราคาไม่แพงด้วย PS1 PS2 ผมเปลี่ยนเองหมด แต่ PS2 นี่ไม่ได้เล่นบนแผ่นแล้วยัดใส่ HDD หมด