`

Jump to content

ยุคไหนเพื่อนๆพี่ๆชอบสุดคิดถึงที่สุด

24 replies to this topic

#21 Ritcher

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 17 January 2022 - 04:19 PM

View Postgaget, on 17 January 2022 - 10:20 AM, said:

ตลาดมืดกับตลาดวันอาทิตย์กลับมาเหมือนเดิมแล้วหราครับ

ตลาดมืดคลองถม ผมไปล่าสุดสามเดือนที่แล้ว

ต้องบอกว่ามีไม่เยอะไม่หลากหลายเท่าสมัยก่อนลุงตู่จะจัดการครับ

#22 Jin

Heal The World

• High Royal Executive Members
  • Interests:All About Hi-Fi and Technology

Posted 18 January 2022 - 07:44 PM

ชอบยุคก่อน หรือต้นอินเตอร์เน็ทอะ รุ้สึกว่าทุกอย่างมันไม่รีบร้อนดี คนไม่ใจร้อน ไม่วุ่นวาย ไม่ยุ่งเรื่องใคร ผมว่ายุคนี้ทุกอย่างมันเร็วไปหมด จากที่เคยอดทนรอได้กลายเป็นต้องได้เลย มันเปลี่ยนไปเยอะจริง ๆ

#23 Zeroprofessional

ช่างออฟสุดหล่อ

Posted 21 January 2022 - 11:51 PM

ยุคทักกี้ครับ 555+ จับอะไรเป็นเงินเป็นทองไปหมด 5555+

ถ้าส่วนตัวชอบยุก Prich98 MSN แต่ค่าชั่วโมงช่วงนั้นแพงมาก ต้องเก็บเงินจากโรงเรียนไปเล่น บัตรฟรี 10 ชั่วโมงฟรี 1

#24 meetgamer

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 23 January 2022 - 11:30 AM

ผมกลับชอบยุคนี้นะครับ อยากทำอะไรก็ดูสะดวกไปหมด ความมีอายุทำให้เรารู้เท่าทันเหตุการณ์

อดีตต่างๆเก็บไว้คิดถึงครับ

#25 Master job

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 24 February 2022 - 07:42 AM

ชอบยุค 90 ครับ คนก็นิสัยดี พอมี มือถือ มีเน็ต มีสื่อโซเชียล คนก็เริ่มนิสัย เหี้ย มากขึ้นทุกวันในยุคนี้