`

Jump to content

ในที่สุดผมก็ออกมา ยังไม่รู้จะจบลงยังไง แต่ผมคงไม่กลับไปอีกแล้ว

42 replies to this topic

#41 Mio and Mayu

ซามูไร พ่อลูกอ่อน โทร 0863341537

• High Royal Executive Members

Posted 23 November 2021 - 12:29 AM

สถานการณ์ ปัจจุบัน เป็นยังไงบ้างครับ ณ ตอนนี้

#42 PongZung

ว่ามา มีอะไรก็ว่ามา

• High Royal Executive Members

Posted 23 November 2021 - 10:53 AM

View PostMio and Mayu, on 23 November 2021 - 12:29 AM, said:

สถานการณ์ ปัจจุบัน เป็นยังไงบ้างครับ ณ ตอนนี้

ยังไม่มีอะไรคืบหน้าครับ ได้ข่าวมาคร่าวๆ ประมาณว่าขอคืนดีนะ ขอให้กลับไป สัญญาว่าจะปรับปรุงตัว

ถ้าทำผิดอีก ไล่เค้าออกจากบ้านได้เลย นอนไม่ได้ นอนผวาทั้งคืน และก็มีลาตายบ้าง แต่ส่งๆลบๆ

แต่ผมไม่ได้อ่านรายละเอียดข้อความมากนัก เค้าตะเวนส่งข้อความผ่านเพื่อนในเฟสผมไปเรื่อยๆ

ใครที่ยังไม่ได้บล๊อกก็จะโดนข้อความมาไปเรื่อย และขยายวงกว้างไปหาหลายๆคน

แต่น้อยลงครับ (น่าจะเพราะบล๊อกกันไปเยอะ) และยังไม่เห็นทางออฟฟิศแจ้งมาว่าเค้ามาอีก (น่าจะเพราะทางตึก blacklist เอาไว้แล้วด้วย)

ก็คุยกับทางญาติๆว่าให้เวลาเค้าจนถึงสิ้นปี มกราถ้ายังไม่ออก ไม่ย้าย ผมก็จะจ้างคนเข้าไปเอาของแล้วครับ

ส่วนทางผมก็ได้คอนโดละ คงเก็บตัว ทำงานที่คั่งค้างมาแรมเดือนให้เสร็จๆไป

#43 Master job

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 23 December 2021 - 06:29 PM

ถามหน่อยครับ สงสัยมานานละ แฟนคุณคนนี้ สวย น่ารักไหมครับ