`

Jump to content

วันนี้ใครอยู่โต้รุ่งรอซื้อของลดราคาจาก shopee กับ lazada บ้างครับ

5 replies to this topic

#1 gamer

きもちい

• Royal Executive Members

Posted 12 December 2020 - 05:58 AM

ซื้อตอนกี่โมง ได้อะไรมาบ้าง ราคาเท่าไหร่
อยากรู้ 555+ :wow2:

#2 PeanutXL

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 12 December 2020 - 07:01 PM

ผมอยู่ ได้พวกเครื่องกรองฝุ่นมี่มาครับ แต่ไม่ทันพวกคูปองที่ลดเป็นพันเลยครับ ><

#3 Julong

บูชาหลวงพ่อเงิน

• High Royal Executive Members

Posted 12 December 2020 - 11:44 PM

ผมได้ที่มันลด 135 เลยเอามาซื้อฟิกเกอร์วันพีซ

#4 MyAngel

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 13 December 2020 - 03:11 AM

12/12 ลดไม่เยอะเท่าไหร่ฉกได้โค้ดเดียวคือลด 50% ถ้าใช้ airpay wallet แต่มีลิมิตที่ 90 บาทเลยเอาไปซื้อ Crispy Choco Tub 2 ถ้วยกับโค้ดส่งฟรีราคาก็เหมือนหนึ่งแถมหนึ่งอ่ะ

ใน Shopee ตอน 11/11 ผมกดทันลด 30% ใช้กับ Powerbeats Pro + โค้ดลดของร้านอีก 10% คุ้มๆ เลยจริงๆมี 50% ด้วยแต่ไม่ทันครับ

จะกดทันต้องมีสองเครื่องครับคอมกับมือถือ หานาฬิกาดูเป็นวินาทีไว้ด้วยผมตั้งให้ในมือถือมันแสดงวินาทีด้วยพอใกล้ๆถึงเวลา เอามือถือเลือกของที่ต้องการใส่ตระกร้ารอไว้เลยครับก่อนถึงหน้าชำระเงินพอ 55 วิขึ้นก็เตรียมเลยพอถึงเวลาเมื่้อไหร่ใช้คอมกดรับโค้ดเพราะคอมโหลดหน้าเว็บไวกว่ามือถือต้องใช้เข้าจ่ายเงินเพราะโค้ดที่ลดเยอะๆมักจะมาจากทาง Shopee ซึ่งมันบังคับใช้มือถือ พอรับแล้วเอามือถือกดชำระเงินกดใช้โค้ดแล้วกดจ่ายเงินเลยครับห้ามลังเล ช้าวิเดียวก็ไม่ได้ล่ะ

Edited by MyAngel, 13 December 2020 - 03:18 AM.

#5 gamer

きもちい

Posted 13 December 2020 - 08:10 PM

View PostMyAngel, on 13 December 2020 - 03:11 AM, said:

12/12 ลดไม่เยอะเท่าไหร่ฉกได้โค้ดเดียวคือลด 50% ถ้าใช้ airpay wallet แต่มีลิมิตที่ 90 บาทเลยเอาไปซื้อ Crispy Choco Tub 2 ถ้วยกับโค้ดส่งฟรีราคาก็เหมือนหนึ่งแถมหนึ่งอ่ะ

ใน Shopee ตอน 11/11 ผมกดทันลด 30% ใช้กับ Powerbeats Pro + โค้ดลดของร้านอีก 10% คุ้มๆ เลยจริงๆมี 50% ด้วยแต่ไม่ทันครับ

จะกดทันต้องมีสองเครื่องครับคอมกับมือถือ หานาฬิกาดูเป็นวินาทีไว้ด้วยผมตั้งให้ในมือถือมันแสดงวินาทีด้วยพอใกล้ๆถึงเวลา เอามือถือเลือกของที่ต้องการใส่ตระกร้ารอไว้เลยครับก่อนถึงหน้าชำระเงินพอ 55 วิขึ้นก็เตรียมเลยพอถึงเวลาเมื่้อไหร่ใช้คอมกดรับโค้ดเพราะคอมโหลดหน้าเว็บไวกว่ามือถือต้องใช้เข้าจ่ายเงินเพราะโค้ดที่ลดเยอะๆมักจะมาจากทาง Shopee ซึ่งมันบังคับใช้มือถือ พอรับแล้วเอามือถือกดชำระเงินกดใช้โค้ดแล้วกดจ่ายเงินเลยครับห้ามลังเล ช้าวิเดียวก็ไม่ได้ล่ะ

ถึงว่าไม่เคยทันสักครั้ง มีเคล็ดลับแบบนี้นี่เอง :o_worry:

#6 joe0097

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 14 December 2020 - 10:47 PM

ผมก็ 2 เครื่องนะ
กดเรียบร้อย พอจะจ่ายเงิน ข้อมูลไม่มาค้าง พอกดอีกทีของหมด ไม่เกิน 5 นาที
คิดดูมือถือ 3 พันกว่า
flash sale ลดไป 500
โค้ดร้าน 2999 ลด 800
โค้ดweb ลด 500 ถ้าอันนี้ไม่ได้ ยังมีโค้ดบัตรเครดิตลด 340
สรุปชวดหมด เสียเวลาจริงๆ จะเปลี่ยนรุ่นอื่นก็ไม่ทันเวลาแล้ว