`

Jump to content

สอบถามเรื่องชื่อหนังเรื่องหนึ่งครับ

2 replies to this topic

#1 Xbox360nuttawut

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members
  • Interests:xbox360 ps3

Posted 22 November 2020 - 09:11 AM

เรื่องนี้เคยดูมานานมากแล้ว...แต่อยากกลับไปดูอีกแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ รู้สึกว่าจะเป็นหนังเกรด B เกี่ยวกับวัยรุ่นชายชาวเอเชียที่อาศัยอยู่ในอเมริกา แล้วมีเรื่องกับแก๊งมาเฟียอะไรสักอย่างตอนท้ายๆเรื่องพระเอกไปบุกรังมาเฟียโดยใช้ปืนสั้นปรับแต่งออโตเมติกใส่แม็กยาวน่ะครับ....จำได้แค่คราวๆใครคอหนังที่เคยดูแล้วช่วยบอกหน้อยครับว่ามันเรื่องอะไร

#2 bLueeYe

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 23 November 2020 - 11:36 AM

Baby หนังปี 2007 หรือเปล่าครับ ไม่เคยดูหรอกครับ แต่ดูแล้วเหมือนที่เล่ามาเลยครับ

#3 Xbox360nuttawut

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members
  • Interests:xbox360 ps3

Posted 23 November 2020 - 02:00 PM

ใช่เลยครับเรื่องนี้เลย คอหนังตัวจริง จริงๆ