`

Jump to content

เปิดแล้วจ้าา สยามพรีเมี่ยมเอาท์เล็ต คนไทยช็อปกระจายงานนี้ !!

2 replies to this topic

#1 cyberbot

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 20 June 2020 - 04:24 PM

สยามพรีเมี่ยมเอาท์เล็ต แหล่งช็อปแห่งใหม่ของคนไทย ตั้งอยู่แถวๆ สุวรรณภูมิ
ตอนนี้ถ้าใครจะไปผมแนะนำว่ารถส่วนตัวไปจะสะดวกสุด แต่วันเสาร์อาทิตย์นี้ คิดว่า
คนน่าจะแน่นแน่นอนครับแล้วที่จอดรถก็จะเต็มจอดยาวกันมาน่าจะเกือบปากซอยรึเปล่า
มีหลักๆทั้งหมด 3 zones - Luxury Zone, Fashion Zone และ Sport Zone แวะมาเดินเล่นชิวๆกันได้

บรรยากาศนั้นค่อนข้างดีเลยถ้ามีรถ Shutter BUS รับส่งแล้วการเดินทางไปมาจะทำให้สะดวกขึ้นมาก
สถานที่ที่เป็นสนามเด็กเล่นสำหรับเด็กๆก็มีให้เยอะดีครับ

ร้านค้าต่างๆช่วงเปิดร้านใหม่ๆก็ลดราคากันแบบจัดเต็มจริงๆเอาภาพมาให้ชมบางส่วน ส่วนช็อปไหนที่คนสนใจเยอะๆเขา
ก็จะมีการจัดคิวแจกบัตรคิวเข้าไปเป็นรอบๆกันนะครับ เช่น อาดิดาส กับไนกี้ ใครกำลังหารองเท้าวิ่งเพื่อสุขภาพ มีราคาดีๆหลายรุ่นเลย

Posted ImagePosted ImagePosted Image

Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image
Posted ImagePosted Image

ช่วงเสาร์อาทิตย์นี้ใครมีเเวลาก็แวะไปเดินเล่นเปลี่ยนบรรยากาศนอกเมืองบ้างก็ดีนะครับ

#2 SixFeaTz

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 23 June 2020 - 11:35 AM

ลดถึงวันไหนครับ

#3 Fozar

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 27 June 2020 - 10:47 PM

Adidas ต้องรอเกือบ 2 ชม. ถึงได้เข้า

ลาก่อยเถอะครับ Nike ยังจะฉลาดกว่า พอคนออก คนที่รอคิวต่อไปถึงได้เข้า ไม่ต้องรับบัตรคิวรอนานเหมือน Adidas