`

Jump to content

พอดีผมจะขายเครื่องพร้อมเกมส์ในเครื่อง แต่อยากเปลี่ยน email ไม่ทราบว่าทำได้ไหม เกมจะหายมั้ยครับ

1 reply to this topic

#1 PongZung

ว่ามา มีอะไรก็ว่ามา

• High Royal Executive Members

Posted 30 May 2020 - 05:57 PM

ตามนั้นเลยฮ่ะ ผมจะขายเครื่องพร้อมเกม แต่ไม่อยากให้ PSN ที่ผูกกับอีเมล์ส่วนตัวผมกับผู้ซื้อ

ถ้าผมเปลี่ยนเมล์แล้ว เกมส์ที่ผมซื้อจาก email เดิม จะยังอยู่ไหมครับ

และจะทำอย่างไรได้บ้าง ถ้าผู้ซื้อมี PSN อยู่แล้ว และยากโอนเกมส์ผมไปที่ PSN เค้า

หรือใช้แยก account ตอนเปิดเครื่องและให้ login เป็น 2 PSN แทน

ขอบคุณครับ

#2 sagafrontier

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 18 June 2020 - 07:38 PM

เปลี่ยนเมลได้ครับ ผมเคยเปลี่ยน

ส่วนโอนเกม ทำไม่ได้ครับ...