`

Jump to content

แหล่งขายถัง popcorn ในกทม.

2 replies to this topic

#1 tokyoatth

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Freshy

Posted 03 December 2019 - 06:31 PM

สวัสดีครับ มีเรื่องจะรบกวนสมาชิกทุกท่านครับ ใครพอจะทราบร้านที่มีขายพวกถังใส่ป๊อบคอร์นในกทม.บ้างไหมครับ ไม่จำเป็นต้องเป็นพวกมาจากโรงหนังก็ได้ แต่เป็นแบบดีไซน์สวยๆ เพื่อนผมจะมาจากตปท. ตอนนี้เขาขายป๊อบคอร์นอยู่แล้วอยากได้ถังสวยๆสมนาคุณลูกค้าเขา ผมเลยกะพาเขาไปเลือก ผมไม่แน่ใจว่าตามสำเพ็งมีร้านไหนขายบ้างด้วยครับ ใครพอทราบแหล่งหรือร้านรบกวนบอกผมหน่อยนะครับ

#2 โจ้

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 04 December 2019 - 03:03 AM

ท่าน้ำราชวงค์ น่าจะมีครับ

#3 birdmania

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members
  • Interests:Game , Football

Posted 09 December 2019 - 03:22 PM

ลองเข้าไปเพจนี้ในเฟสบุคดูครับ

แหล่งซื้อขายแก้วน้ำโรงหนังราคาถูก