`

Jump to content

มือใหม่ Switch - นอกจากช่วงนี้มีช่วงไหนของทุกปีที่ eshop ลดแรงบ้างครับ

3 replies to this topic

#1 SnakeSolov

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 30 November 2019 - 11:33 PM

ขออนุญาตถามตามหัวข้อเลยครับผม

เพื่อนมันบอกวันนี้ถึงวันที่ 4 ธันวาลดแรงมากจัดไปประมาณนึงแล้วแต่มันบอกไม่มีช่วงไหนแรงเท่านี้ ผมเลยเอะใจไปหาข่าวอ่านก้อเคยได้ยินว่าช่วงนี้ต้นปีก็มีเซลแรงนี่นา

ขอคำแนะนำทีครับ รบกวนด้วยนะคร้าย

#2 roger

นักเล่นเกมขึ้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 01 December 2019 - 10:52 AM

black friday รอบนี้ เกมลดไม่แรงเหมือนโปรรอบเล็กอื่นๆก่อนหน้านี้ ทั้ง eshop, psn

eshop us ให้เช็คทุกๆสัปดาห์ พฤหัส 5 ทุ่ม หรือ eshop jp ให้เช็คทุกๆสัปดาห์ พุธ 4 ทุ่ม
เช็คเกมลดราคาอัพเดททุกสัปดาห์ดีกว่า

เพราะชื่อเสียงเทศกาลมันขายได้ เกมเลยไม่จำเป็นต้องลดแรง คนก็คิดว่าราคานี้แรงแล้ว

#3 theleonzepyeus

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 02 December 2019 - 01:06 PM

จะมีช่วงคริสมาสต์กับช่วงปีใหม่นะครับ ที่น่าจะมีลดอีก

#4 Ritcher

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 04 December 2019 - 10:26 PM

เกมที่เคยลด มันก็ลดเรื่อยๆล่ะครับ ยังไม่ต้องถึงกับรีบซื้อหรอก ยกเว้นเกมนินเอง นานๆลดที