`

Jump to content

ใครเล่นnintendo switchสายมืดบ้างครับ

6 replies to this topic

#1 KotDS

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 17 November 2019 - 11:40 PM

คือผมไม่สะดวกโหลดเกมจากคอมเลยใช้freeshopโหลด ก่อนแผ่นโปเกม่อนภาคใหม่ออกในเฟสเห็นมีคนลงรูปแล้วบอกสายมืดfreeshop แต่ผมหาโหลดในfreeshopไม่ได้เลยครับ อีกเกม1-2 Switchอยากเล่นแต่หาไม่ได้เหมือนกัน เลยอยากทราบว่าfreeshopมันมีกี่แบบเหรอครับผมเห็นในfreeshopมันมีให้โหลดhbgfreeshopอีก2-3ตัวผมลองโหลดแล้ว แต่พอเข้าไปเกมที่มันมีให้โหลดก็เหมือนๆกัน(ไม่มีโปเกม่อนซักภาค)
อีกนิดสงสัยระบบเซิร์จชื่อเกมนิดหน่อยผมเซิร์จคำว่าpokemonปรากฎไม่มีเกมเลย แต่ถ้าเลื่อนดู(แบบหาทีละเกม)ทีละเกมจะเจอโปเกม่อนอยู่ตัวนึกภาพแบบminecraft แต่พอเซิร์จfifaมันมีให้โหลด18-19-20 แต่พอเลื่อนดูแบบหาทีละเกมมันไม่เจอภาคปี20อ่ะ เลยงงกะระบบเซิร์จมัน แอบคิดว่าที่หาเกมโปเกม่อนไม่เจอเพราะมันจะเป็นแบบfifaรึเปล่า
ขอบคุณมากๆครับ

#2 tat

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 18 November 2019 - 07:34 AM

เกมส์ตระมูลโปเกมอน กับ มาริโอ มันไม่เอามาลงในฟรีช็อปครับ ต้องหาโหลดจากลิ้งข้างนอกเอง

#3 KotDS

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 18 November 2019 - 08:03 AM

View Posttat, on 18 November 2019 - 07:34 AM, said:

เกมส์ตระมูลโปเกมอน กับ มาริโอ มันไม่เอามาลงในฟรีช็อปครับ ต้องหาโหลดจากลิ้งข้างนอกเอง
อ่อ ครับแต่ผมเจอมาริโอ้แรบบิทอยู่นะครับ
อ่อ แล้วผมเข้าออฟชั่นของfreeshopเห็นมันมีให้ใส่username/password หรือมันมีให้เสียเงินเพื่อโหลดได้เต็มที่ครับ
ขอบคุณมากๆครับ

#4 o++o

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members
  • Interests:Games

Posted 18 November 2019 - 03:34 PM

นินพรุนจัง มาหลังแต่พรุนก่อน โซนี่พรุนบางส่วน ไมโครซอร์ฟแข็งแกร่งยั่งยืนสถาพรไร้คนแฮ็กซ์

#5 paween_a

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 18 November 2019 - 03:46 PM

View Posto++o, on 18 November 2019 - 03:34 PM, said:

นินพรุนจัง มาหลังแต่พรุนก่อน โซนี่พรุนบางส่วน ไมโครซอร์ฟแข็งแกร่งยั่งยืนสถาพรไร้คนแฮ็กซ์
อยู่ที่ความนิยมของเครื่องด้วย ซึ่งยุคนี้ X1 ตกกระป๋อง

#6 Burm

เซียนเกม

• Admin

Posted 19 November 2019 - 12:13 PM

งวดนี้ความผิด nvidia ครับ
ดันทิ้ง mode debug ไว้ใน cpu นินหมดปัญญาแก้ในตัวที่ขายไปแล้ว
แต่ cpu รุ่นใหม่ปิดตรงนี้ไปแล้ว

#7 tat

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 21 November 2019 - 12:54 PM

View PostBurm, on 19 November 2019 - 12:13 PM, said:

งวดนี้ความผิด nvidia ครับ
ดันทิ้ง mode debug ไว้ใน cpu นินหมดปัญญาแก้ในตัวที่ขายไปแล้ว
แต่ cpu รุ่นใหม่ปิดตรงนี้ไปแล้ว

ตอนนี้รุ่นกล่องแดง กับ ns lite ก็โดนเจาะเรียบร้อย แต่สองรุ่นนี้เป็นแบบติดชิพหละ รอแค่วางขายอย่างเดียว