`

Jump to content

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

3 replies to this topic

#1 KotDS

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 10 November 2019 - 10:00 AM

คือมีเพจนึงผมเคยซื้อเกมด้วย แล้ววันนี้แฟนเค้าทักมาว่าเจ้าของเพจเค้าเสียแล้ว เค้าอยากขายของที่เหลืออยู่แต่ไม่มีความรู้เลย ไม่ทราบว่ามีใครรับซื้อเกมมือ2เยอะๆบ้างครับ หรือใครพอจะให้คำแนะนำเค้าได้บ้างครับ แต่ถ้าใครรับซื้อขออความกรุณาให้ราคาเค้าแบบสมเหตุสมผลหน่อยนะครับอย่าไปกดราคาเค้าเลยสงสารครอบครัวเค้าครับ ลองทักไปให้คำปรึกษาแนะนำเค้าได้ที่เฟส surasak thongsuk (lazygameshop) นะครับ
ขอบพระคุณมากๆครับ

#2 joamz3

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 11 November 2019 - 08:35 AM

ชีวิตคนเราไม่แน่นอนจริงๆ เข้าไปดูเฟสเค้า เพิ่งมีลูกสาวด้วย เสียใจด้วยครับ

ลองเอารายการที่เค้ามี มาลิสลงให้คนในdgoตั้งราคาให้ แล้วลงขายshopee ก็ได้มั้งครับ

ปกติผมซื้อเกมมือสองก็ไม่ได้ดูราคามาก อยากได้พอ ไม่แพงเกินไป ไม่มีเกณฑ์วัด

#3 KotDS

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 11 November 2019 - 11:59 AM

joamz3, on 11 November 2019 - 08:35 AM, said:

ชีวิตคนเราไม่แน่นอนจริงๆ เข้าไปดูเฟสเค้า เพิ่งมีลูกสาวด้วย เสียใจด้วยครับ

ลองเอารายการที่เค้ามี มาลิสลงให้คนในdgoตั้งราคาให้ แล้วลงขายshopee ก็ได้มั้งครับ

ปกติผมซื้อเกมมือสองก็ไม่ได้ดูราคามาก อยากได้พอ ไม่แพงเกินไป ไม่มีเกณฑ์วัด
ขอบคุณครับ

#4 kirari

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 11 November 2019 - 08:16 PM

ชีวิตคนเรานี่ไม่รุ้จะวันไหนที่ต้องจากไป