`

Jump to content

ถามเรื่องแอนดรอยด์เวอร์ชั่นเก่าหน่อยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 KotDS

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 08 September 2019 - 05:59 AM

คือผมได้galaxy beamมาพักนึงแล้วมันดูยูทูปผ่านแอพไม่ได้(อัปเดตแอพแล้วก็ดูไม่ได้) ทีนี้ก็อาศัยเปิดผ่านเว็บเอาก็ดูได้จนอยู่ๆพอเปิดเว็บยูทูปแล้วมันไม่ขึ้นรูปวิดีโอ(มีแต่กรอบขาวๆไม่มีตัวหนังสือใดๆ) ผมก็ลองเคลียร์แคชได้ผลกลับมาดูได้ปกติ แต่เมื่อ2-3วันก่อนอยู่ๆมันก็เป็นอีกคราวนี้เคลียร์แคชก็ไม่หาย ลองรีเซทเครื่องเป็นค่าโรงงานแล้วก็ไม่หาย ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับแก้ไขยังไงได้บ้าง(ไว้นอนดูตอนกลางคืนเปิดทีวีแสงมันแยงตาเมียเลยฉายดูบนเพดาน)
ขอบคุณมากๆครับ