`

Jump to content

ใครอยากเจลเบรค ios ตอนนี้ 12.4 เจลได้นะครับ (A7-A11)

1 reply to this topic

#1 MyAngel

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 19 August 2019 - 05:51 AM

ใครสนใจอยากเจลเบรคแนะนำให้ Restore และเจลที่เวอร์ชั่นนี้เลยครับ IOS 13 อาจต้องรอเป็นปีๆหรือนานกว่านั้นได้แค่ A7-A11 นะครับ

ตอนนี้ใครที่อยู่ 13 beta สามารถดาวเกรดลงมาได้เพราะแอปเปิ้ลยังเปิดให้อยู่เพราะว่าเฟิมแวร์ stable ล่าสุดคือ 12.4 ถ้ามีตัว stable ใหม่ออกมาก็จะดาวเกรดไม่ได้แล้วครับ

#2 Roid

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 19 August 2019 - 12:49 PM

ถามจากคนที่ห่างเหินการ jail มานาน ตอนนี้ cydia ยังมีอะไรน่าเล่นอยู่บ้างครับ พอดี feature ที่ผมใช้ประจำ ตอนนี้มันมีมาใน ios หมดละ เลยไม่รู้จะ jail เพื่อลงอะไรดี ส่วน app นี่หลังๆ ขี้เกียจมีปัญหา ตัวไหนอยากได้เลยกดซื้อไปหมดละ