`

Jump to content

เกม Final Fantasy บนมือถือภาคไหนเล่นออนไลน์กับคนอื่นได้บ้างครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 SnakeSolov

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 13 July 2019 - 08:12 PM

เห็นมีออกมาหลายภาคมากๆๆๆ บนมือถือเยอะไปหมด แต่อยากเล่นภาคที่มีออนไลน์จอยกับคนอื่นแข่งกับคนอื่นได้ไรงี้ครับ

ยุคเกมมือถือครองเมืองเจรงๆ ผมยอมแล้วครับ เล่น Ragnarok M ไปยังสนุกกว่าเล่นเกมคอนโซล เลยไม่รู้ทำไม