`

Jump to content

ใครเคยจอง ตั๋วเครื่องบินกับ เวียดนามแอร์ไลน์

3 replies to this topic

#1 nuvision

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Freshy
  • Interests:Book/Music/Movie/Games

Posted 01 May 2019 - 08:05 PM

พอดีเพื่อนชวนไปญี่ปุ่น ผ่านสายการบินนี้ จองตั๋วราคาโปรพรุ่งนี้ แต่ผมได้พาสปอร์ตอาทิตย์หน้า

สามารถจองไว้ก่อนและจ่ายเงินไปก่อนได้ไหมครับ

บินเดือน มิย

#2 A-No?

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 01 May 2019 - 09:35 PM

ไม่เคยจองนะครับ
แต่ปกติ ซื้อตั๋วกับเวบสายการบิน ยังไม่ต้องกรอกเลขพาสปอตก็ได้
ค่อยมากรอกตอนที่จะเช็คอินออนไลน์ก็ได้ครับ

#3 JoeTh

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 02 May 2019 - 12:41 PM

จองก่อนได้เลยครับ แต่ชื่อผู้โดยสารจะต้องตรงกับพาสปอร์ตนะครับ

Edited by JoeTh, 02 May 2019 - 12:42 PM.

#4 /\ Harid /\

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 02 May 2019 - 09:54 PM

ผมเคย จองตั๋วเเล้วสะกดชื่อผิด โชคดีที่ผมสังเกตุเห็นก่อนที่จะขึ้นเครื่องประมาณ 2-3 สัปดาห์ โทรไปขอแก้ส่งเอกสารผ่าน Email ไปขอเเก้ได้