`

Jump to content

ขอความช่วยเหลือครับNSWสายมืดR4 ชาร์ตไฟไม่เข้าครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 ได้DCมานานนม

เราอยู่ได้เพราะความหวัง

• High Royal Executive Members

Posted 18 March 2019 - 02:08 AM

ผมไม่ได้ปิดเครื่องมาหลายวันจนแบตหมดไปเองทั้งๆที่อยู่ในโหมดเล่นสายมืดครับ พอจะชาร์ตไฟมันก็ชาร์ตไม่เข้าครับ เสียบสายชาร์ตแล้วมันไม่ขึ้นสัญลักษณ์แบตชาร์ตครับ ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ไขไหมครับ รบกวนชี้แนะให้ความรู้ด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ