`

Jump to content

ขยะทําเงินจากญี่ปุ่นแถวmegaplazaครับ เพิ่มที่ตั้งร้านครับ

3 replies to this topic

#1 one

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 25 December 2018 - 01:14 PM

ตรงข้ามmegaplaza แถวๆธนาคาร

อยู่หน้าทางเข้าเลย แผ่นps2 แผ่นcdจากญี่ปุ่น แผ่นละ50บาท แถมสภาพใหม่มาก
บางเกมในfbเห็นขายกันราคา100อับ
ส่วนcd สภาพใหม่พอควรยิ่งพวกแผ่นakb บางแผ่นมาครบชุดแถมแผ่นdvd photoก็พอมี
Idol master มาเป็นboxsetก็มี

ส่วนขั้น2 Namba toy มั้ง ข่วงนี้ลดเพิ่มอีก30-70%

ไปค้นใน fb กว่าจะเจอ
แต่ไม่แน่ใจร้านขาย cd ps2 เปิดปิดวันไหนบ้างนะครับ
ผมไปช่วงบ่ายของวันอาทิตย์ที่ผ่านมา

ส่วนของที่ลงขายมีเยอะไหม เอาเท่าที่ผมเห้น
Ps2 น่าจะหลายพันแผ่น cd ก็น่าจะใกล้ๆกัน

🤗🤗.. ใครชอบ...เค...อง...เอย. ทักมาได้นะคะ 🤩
🔥🔥NEW ITEMS AVALABLE🔥🔥
💰💰END OF YEAR SALE 30-70%OFF💰💰
NAMBA JAPAN TOYS @ SAPANLEK STATION
ฝั่งตรงข้ามห้างเมกะพลาซ่า
(ในด้านหน้าของ MEGA PLAZA)

✅ OPEN HOUR
12: 00-18: 30
(ทุกวันจันทร์ปิด)
✅LOCATION
https://goo.gl/maps/y673pUnfhgE2
✅LINE @
https://line.me/R/ti...0nambajapantoys

Edited by one, 28 December 2018 - 01:10 PM.

#2 POP THE SUN

ชั่วและดีประสาน..นานจนเป็นฉันเกินจะเปลี่ยนแปลง

• High Royal Executive Members

Posted 25 December 2018 - 10:51 PM

สนใจแผ่นซีดีเพลงนะครับ ถ้าแผ่นไหนฟังเบื่อๆแล้ว ผมขอซื้อต่อครับ

#3 POP THE SUN

ชั่วและดีประสาน..นานจนเป็นฉันเกินจะเปลี่ยนแปลง

Posted 26 December 2018 - 10:42 AM

ร้านขายแผ่นเกมส์ /เพลงมีชื่อร้านมั้ยครับ ใกล้ๆกับอะไรครับ

#4 Burm

เซียนเกม

• Admin

Posted 27 December 2018 - 02:39 PM

มันมีคนที่ขายแบบรู้ค่า กับไม่รู้ครับ
ใน fb เขารู้ค่าของมัน เกมไหนดัง หรือคนหาเยอะ หรือราคาตลาดโลกสูง ก็อัพราคาไป ยังไงก็มีคนเอา
ยิ่งให้เลนอราคา ยิ่งไปกันใหญ่

พวกตลาดนัดแบบนี้ ก็เหมือนที่ญี่ปุ่นล่ะครับ ตลาดนัดเอาทุกเกมมากองขายราคาเดียวกันหมด แผ่นละ 100-200 เยนงี้
ผมก็จับได้ของถูกๆ มาหลายตัว แต่ก็ตาดีได้ ตาร้ายเสียอ่ะนะ
ว่าไปคราวหน้า จะลองไป hard off ตามชานเมืองบ้าง เห็นเขาว่าของถูกมาก