`

Jump to content

สอบถามท่านชายหน่อยครับ นอกจากร้านตัดผมของ Never Say Cut มีร้านอื่น..

2 replies to this topic

#1 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 23 December 2018 - 05:23 PM

คือนอกจากเจ้านี้แล้ว มีร้านไหนที่ตัดแนวๆนี้ แล้วดูโอเค ในราคาที่ไม่หนีกัน แนะนำไหมครับ ในกทม พอดีปกติผมอยากเปลี่ยนแนว ก็มาตัดร้านนี้ในสยาม
แต่เนื่องจากบางทีคิวเยอะยาว แล้วไม่ค่อยเข้าแยากไปสยามหาที่จอดรถยาก เลยอยากได้เป็นทางเลือกอีกร้านครับ

ท่านชายในนี้ มีแนะนำไหมครับ เป็นทางเลือก ในราคาไม่หนีกันมาก ถูกกว่าก็ดี อิอิ

#2 JoeTh

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 26 December 2018 - 08:57 AM

ผมตัดตลาดสายใต้ใหม่ครับ หัวละ 120 มีทุกทรง

#3 lolyboyz

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 28 December 2018 - 06:06 PM

ผมตัดแถวบ้านซอยชินเขต 350 บาท + 50 บาท ทิป ครับ ราคาสูงเมื่อเทียบกับโลเคชั่น แต่ลูกค้าร้านนี้แน่นจริงๆ เจ้าของร้านเป็นช่างฝีมือดีครับ