`

Jump to content

ได้วีต้ามาจากน้อง

2 replies to this topic

#1 KotDS

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 17 November 2018 - 03:33 PM

อยากให้แนะนำเกมที่ไม่ควรพลาดหน่อยครับที่เล่นอยู่ก็มีดราก้อนบอล j star onepieceมุโซ ไททัน วันนี้ลองอันชาร์ตยังงงๆอยู่
อยากได้เกมแบบเล่นง่ายๆสนุกๆอ่ะครับ
ขอบคุณครับ
ไม่เอามอนฮันต์ ไม่เอาเกมrpgนะครับ
3Dsอีกเครื่องรบกวนแนะนำเกมสนุกๆให้หน่อยครับตระกูลมาริโอ้ ดองกี้คองโหลดหมดแล้ว ไม่เอามอนฮันต์กับโปเกม่อนและเกมrpgทั่งหลายนะครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับ

Edited by KotDS, 17 November 2018 - 08:45 PM.

#2 umbababa

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 17 November 2018 - 04:47 PM

Shantae the hafe jinni hero เกม2dภาพสวยจากตะวันตก
Dragonquest builder เหมาะกับเครื่องนี้มาก ว่างเมื่อไรได้หยิบมาสร้างเมือง
Tokimeki memorial 4 บทสุดแห่งตำนานเกมจีบสาว
Gravity rush รีดพลังเครื่องจนสุด
Kill zone เช่นกัน
Project diva X เกมคู่บุญเครื่องแนวปาปารัปป้า เล่นเครื่องพกนี่หละจังหวะดีสุด

Edited by umbababa, 17 November 2018 - 04:56 PM.

#3 KotDS

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 17 November 2018 - 08:14 PM

View Postumbababa, on 17 November 2018 - 04:47 PM, said:

Shantae the hafe jinni hero เกม2dภาพสวยจากตะวันตก
Dragonquest builder เหมาะกับเครื่องนี้มาก ว่างเมื่อไรได้หยิบมาสร้างเมือง
Tokimeki memorial 4 บทสุดแห่งตำนานเกมจีบสาว
Gravity rush รีดพลังเครื่องจนสุด
Kill zone เช่นกัน
Project diva X เกมคู่บุญเครื่องแนวปาปารัปป้า เล่นเครื่องพกนี่หละจังหวะดีสุด
ขอบคุณครับ