`

Jump to content

ถ้าผมมีแผ่นโซน2 แต่เล่นบนไอดีโซน3 เวลามี update patch ผมจะได้อัพเดทด้วยมั้ยครับ

2 replies to this topic

#1 money

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 31 August 2018 - 02:55 PM

ประเด็นคืน Divinity Sin 2 ออกแล้ว มีแต่แผ่น Z2
คืออยากเล่นมากครับ เลยว่าจะสอยเลย แล้วนึกขึ้นได้ว่า
ถ้าอนาคตมีอัพแพทซ์อะไรออกมาเราจะได้อัพเดทด้วยมั้ยครับ

ปล.ผมมีไอดีZ3 กับ Z1 จำเป็นต้องสมัคร Z2 ไว้ด้วยมั้ยครับ

#2 Begitsu

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Freshy

Posted 31 August 2018 - 07:06 PM

อัพเดทได้ครับ
แต่มันจะมีปัญหาตรงการซื้อ DLC ครับ แต่ก็ไม่ใช่ปัญหาเท่าไหร่
ก็แค่สมัครโซน 2 แล้ว Active Primary จากนั้นซื้อ DLC แล้วกลับมาเล่น Z3 ครับ

#3 money

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 31 August 2018 - 07:27 PM

ขอบคุณครับ^^