`

Jump to content

ตอนนี้ยังพอหา TV 32" Full HD ได้อยู่ไหมครับ

1 reply to this topic

#1 iyo

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 13 June 2018 - 12:20 PM

ตอนนี้ยังพอหา TV 32" Full HD ได้อยู่ไหมครับ
อยากได้ขนาดนี้พอครับห้องไม่ใหญ่ จะได้ไม่เกะกะด้วยลองหาแล้วที่เป็น FHD แต่ 40" ทั้งนั้นเลยครับ ไม่เจอ 32" เลย รบกวนแนะนำที่ครับมีรุ่นไหน ยี่ห้อไหนบ้างครับ

#2 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 19 June 2018 - 09:25 AM

ที่บ้านผมมีตัวหนึ่งนะ ยังไม่ได้ใช้เลยได้รางวัลมา แต่ไม่แน่ใจว่า Full หรือเปล่านะ