`

Jump to content

ตัวรับสัญญาณ Usb 8Bitdo สำหรับเครื่อง Switch ใครลองแล้วบ้างครับ ?

2 replies to this topic

#1 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 19 April 2018 - 12:44 PM

ตัวรับสัญญาณ Usb 8Bitdo สำหรับเครื่อง Switch ทำให้ใช้จอยไร้สายของ PS4 Xbox ได้
มีท่านไหนลองใช้แล้วบ้างครับ ส่วนตัวคิดว่าน่าลอง เพราะไม่อยากซื้อจอยโปร
ตอนนี้ใช้จอย Hori แบบมีสอยอยู่ แต่อยากได้อีกตัว ไม่รู้ว่าใช้แบบนี้แล้วจะโอเคไหม?

http://www.8bitdo.co...ss-usb-adapter/

#2 C_h_A

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 28 April 2018 - 10:04 AM

จัดเลยครับ ใช้โอเคดีมากครับ ผมใช้ Joy PS4 เล่น Zelda อยู่ สามารถใช้ motion ได้

#3 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 07 May 2018 - 02:57 PM

View PostC_h_A, on 28 April 2018 - 10:04 AM, said:

จัดเลยครับ ใช้โอเคดีมากครับ ผมใช้ Joy PS4 เล่น Zelda อยู่ สามารถใช้ motion ได้

ขอบคุณครับ สงสังต้องสอยซะแล้ว