`

Jump to content

ถ้าจะซื้อทีวีตอนนี้ รอช่วงบอลโลกดีไหม ?

2 replies to this topic

#1 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

• High Royal Executive Members

Posted 27 March 2018 - 07:52 AM

บอลโลกจะมาแล้ว อีก2เดือนกว่า

ช่วงบอลโลก เห็นโฆษณีแข่งกันเยอะเลย จะรอดีไหมเอ่ย ผมก็ไม่ได้รีบอะไรด้วย (แต่ถ้ามันไม่แข่งกันลดจะได้ซื้อเลย)

#2 ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 27 March 2018 - 09:24 AM

ถ้าไม่รีบก็รอเถอะครับ
เวลาตัวใหม่เปิดตัว รุ่นเก่าก็จะลดโล๊ะสต๊อก ทีวีจำไม่ได้ว่าเค้าเปิดตัวเดือนไหน รู้สึกว่าช่วงกลางๆปีครับ ไม่ใช่ปลายๆปี

#3 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

• High Royal Executive Members

Posted 27 March 2018 - 12:27 PM

View Postใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ, on 27 March 2018 - 09:24 AM, said:

ถ้าไม่รีบก็รอเถอะครับ
เวลาตัวใหม่เปิดตัว รุ่นเก่าก็จะลดโล๊ะสต๊อก ทีวีจำไม่ได้ว่าเค้าเปิดตัวเดือนไหน รู้สึกว่าช่วงกลางๆปีครับ ไม่ใช่ปลายๆปี

ขอบคุณครับท่าน