`

Jump to content

ขอรบกวนถามเรื่อง Joy Xbox Elite ครับ

1 reply to this topic

#1 shinobi111

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 10 December 2017 - 04:11 PM

จะรบวนถามเรื่อง App ที่ใช้ map joy นะครับไม่ทราบว่าโหลดจากไหนได้ครับ
ผมเข้า ในเวปxbox accesores แล้วมันไม่ขึ้นให้กดโหลนะครับ เหมือนกับต้องให้เซต VPN อะไรซักอย่าง
ลอง sing in แล้วก็ยังไม่ได้ครับ หรือท่านใดมีฝากไฟล์ไว้ที่ไหนไหมครับ ....
คือผมจะเอาจอยไปใช้กะคอนโซนครับ....แต่จะมาแมบในคอมดูก่อนะครับ......ยังไงกราบขอบพระคุณลวงหน้าครับ

#2 shinobi111

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 11 December 2017 - 04:21 PM

กราบขออภัยทุกท่านนะครับที่ post พอผมกดโพสแล้วมันขึ้น 504 time out ทุกคนับเลยครับ....ผมก็นึกว่า post ไม่ได้ก็post ใหม่อีก.....ขอโทษอย่างแรงครับตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ...ขอโทษจริงๆคนับ