`

Jump to content

มีท่านใดใช้ LCD ยี่ห้อ TCL ที่เป็นสมาทบ้างไหมครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 05 June 2017 - 10:28 AM

อยากสอบถามว่าพวกนี้ มันแฮ๊กหรือรูทลงแอปแอนดรอยได้ไหม พอดีผมซื้อรุ่น 2PUS มาใหม่ เป็นแอนดรอยนะ แต่ สมาทของตัวมันเองกากมาก
เทียบกับ LG SS ไม่ได้เลย แต่เห็นมันเป็นด๋อย มันมีให้โหลด Play Store แต่ว่าพอลงแล้ว Connect ไม่ได้

เลยอยากถามว่า ใครใช้บ้างคัรบ มีวิธีการลง Play Store ยังไง ครับ

ปล.. หรือผมซื้อ Chome Cast มาติดเพิ่มดีหว่า แบบไม่อยากต่อโนตบุคดูครับ