`

Jump to content

ถามเรื่อง Devil May Cry4 หน่อยครับ ว่าจะทำ Stylish ระดับ SSS มันกดกันยังไงคับ

2 replies to this topic

#1 winny6969

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 04 June 2017 - 01:15 PM

ถามเรื่อง Devil May Cry4 หน่อยครับ ว่าจะทำ Stylish ระดับ SSS มันกดกันยังไงคับ

1รบกวนตัวอย่างซักชุด
2วิธีการผสมคอมโบจะเป็นพระคุณมากครับ

2.1กดกันกี่ปุ่ม หรือ
2.2ต้องสลับอาวุธขณะกด ตอนนี้ผมกดยังไงก็ไม่ทัน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

#2 kim10

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 07 June 2017 - 09:28 AM

ปกติผมจะใช้วิธีแค่ว่า ใช้ท่าไม่ซ้ำกันก็พอครับ
อย่างเช่น ดาบอันแรก เราใช้คอมโบไม่ซ้ำกัน ผมว่าต่ำๆต้องได้ A แล้วครับส่วนที่เหลือก้เปลี่ยนอาวุธและไล่คอมโบไปได้ SSS ไม่น่ายากครับ

แต่ที่สำคัญคือเวลาทำคอมโบ ห้ามโดนโจมตีครับไม่งั้นหาย 55

#3 winny6969

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 18 June 2017 - 09:27 PM

View Postkim10, on 07 June 2017 - 09:28 AM, said:

ปกติผมจะใช้วิธีแค่ว่า ใช้ท่าไม่ซ้ำกันก็พอครับ
อย่างเช่น ดาบอันแรก เราใช้คอมโบไม่ซ้ำกัน ผมว่าต่ำๆต้องได้ A แล้วครับส่วนที่เหลือก้เปลี่ยนอาวุธและไล่คอมโบไปได้ SSS ไม่น่ายากครับ

แต่ที่สำคัญคือเวลาทำคอมโบ ห้ามโดนโจมตีครับไม่งั้นหาย 55

เดี๋ยวจะไปลองใหม่ดูครับขอบคุณครับ