`

Jump to content

ทำไมเน็ตแรงแต่ดูทีวีออนไลน์ ในapp android ไม่ได้ครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 ROOKYCABLE

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 12 April 2017 - 01:45 PM

ทำไมเน็ตแรงแต่ดูทีวีออนไลน์ ในapp android ไม่ได้ครับ
เริ่มแรกจะดูได้อยู่ประมาณ 2 ชม ไม่สะดุด ดูได้ทุกช่อง
แต่พอสักพักจะดูได้แค่ไม่กี่ช่อง ช่องที่ดูไม่ได้พอกดเข้าไป
ภาพขึ้นสัก5-10วิ ก็จะค้างทันที ต้องรีเซ็ตล้างเครื่องแท็ปเล็ต
ใหม่ แล้วลงappเดิมอีกครั้งถึงจะดูได้แต่ดูไปสักพักก็เจอปัญหาเดิมอีก
พอมีแนวทางแก้ไหมครับ