`

Jump to content

อันนี้เป็น first impreesion การเล่น fifa 16 demo

3 replies to this topic

#1 kitsuphat

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 09 September 2015 - 01:18 AM

ลองเล่นครั้งแรกต้องบอกว่าพอใจกับกราฟฟิกนะโดยเฉพาะโมเดลและสีผิวนักเตะดูดีกว่าเดิมมากเลย

ระบบการเล่นจากที่ได้ลองเล่นก็ขอใช้คำสากลละกัน ยกระดับจากภาคก่อนมาพอตัวเลย คือปรับและแก้ไขจากภาค 15

ให้มีความสมบูรณ์มากขึ้น เอาที่เห็นเด่นชัดก็คือเรื่องของกองหลังมีการตามประกบดีขึ้น

เด๋วค่อยลองเล่นให้มากกว่านี้แล้วจะทำคลิปอื่นๆมาต่อครับ
<iframe width="854" height="480" src="https://www.youtube.com/embed/RPeJxIHOoaA" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

ฝังคลิปไม่เป็นครับ โทษทีครับ โพสผิดเด๋วแปะลิ้งดีกว่า

#2 kitsuphat

Posted 09 September 2015 - 11:33 AM

อันนี้ผมโหลดผ่าน psn ของไทยครับ

#3 kitsuphat

Posted 09 September 2015 - 10:46 PM

อันนี้ลองเล่นโหมด fifa ultimate draft 16

#4 kitsuphat

Posted 15 September 2015 - 04:25 AM

ลองเล่นฟุตบอลหญิงครับ อาจจะช้าและคล่องแคล่วน้อยกว่าผู้ชายแต่ด้วยสรีระ ถือว่าดูแก้เซ็งได้เหมือนกัน มีให้ลองเล่นด้วยกัน 2 ทีมคือ
เยอรมันและอเมริกา ส่วนอีกฟีเจอร์นึงที่ชอบก็คือ pesentation แบบบุนเดสลีกา ใครเป็นคอบอลเยอรัมนโดนใจแน่นอนครับ ดนตรีประกอบนี่เป๊ะเลย

ผมลองเล่นดอร์มุนด์ครับ ช่วงนี้ฟอร์มเทพมากๆเลย