`

Jump to content

ใครใช้บริการ Share App ios กับ tstex8pq บ้างครับ

4 replies to this topic

#1 Yoryos

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 09 April 2015 - 10:17 AM

ไม่ได้มีการ Update App ต่างๆ มาหลายเดือนแล้ว ส่ง PM ไปหาก็เงียบทั้งๆที่ยัง Log in เข้ามาตอบใน Board อยู่

#2 Fite

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 09 April 2015 - 08:10 PM

ผมครับ แกปิดทิ้งไปแล้วนี่ อ่านใน face มีคนโอนเงินซื้อแอพแล้วไม่ได้ด้วยนะครับ ไม่รู้จริงเท็จปรการใดนะ
ส่วนตัวผมก็ช่างๆมันไปเถอะครับ 500 เท่าที่ได้ใช้แอพมามันก็คุ้มแล้วล่ะ

#3 numgamer

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 10 April 2015 - 01:05 AM

ผมก็ติดต่อเขามาหลายเดือนมากแล้ว แต่ไม่ได้รับการตอบกลับเหมือนกันครับ แต่เขาก็ยังเข้ามาดู มาอ่านตลอด

คิดว่าเขาคงเลิกทำแล้วล่ะครับ เพราะเหมือนวิธีใช้สูตรโกงซื้อ app จะโดน apple ปิดช่องโหว่ไปแล้ว ร้านอื่นๆที่ทำแบบนี้ก็หายไปเกือบหมดแล้วล่ะครับ
แต่ผมก็ไม่คิดอะไรมาก เพราะที่ได้ใช้ไปก็คุ้มแล้ว ไม่อยากตามตัว แต่ถึงยังไงเขาก็น่าจะมาบอกอะไรบ้าง ไม่ใช่ว่าเงียบไปแบบนี้

#4 atta29

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 10 April 2015 - 12:33 PM

อ้อ อย่างนี้นี่เอง ถึงหายไปเลย

#5 hokung

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 18 April 2015 - 10:31 PM

app ไม่เท่าไร แต่ หนังบน apple tv นี้น้อยมากๆ