`

Jump to content

เซิพ America มีคนเล่นไหมครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 MyAngel

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 08 March 2015 - 03:50 AM

พอดีผมเล่นเซิพ Asia ไม่ได้อะครับพึ่งกลับมาเล่นใหม่ เมื่อก่อนทั้ง ๆ ที่เล่นเอเซียปิงแค่ 100-200 เอง เดี๋ยวนี้มา 350+ แต่เมกาปิง 100 กว่าเฉย ก็เลยเล่นเมกาแทน

พึ่งกลับมาเล่น ผมอ่านข้อมูลเรื่อง season มาบ้างก็เลยสร้างตัว season 2 เล่นซะเลย ยังไงจบ season ของก็ย้ายไปหมดอยู่แล้ว เล่น DH เวล 49 อยู่ครับเล่นได้แค่ hard เองอ่ะผมพอไป expert นี่เริ่มเคลียมอนช้าแล้วซะงั้น ผมเล่นแต่ adventure mode อะครับไม่ได้เข้า campaign เลยขี้เกียจมาก 555

กะจะสร้างอาวุธ 60 มารีออฟแต่ก็ตังหมดซะก่อน พอจะมีทริคหาตังหรือป่าวครับหรือต้องเลเวลตันก่อนถึงจะทำได้