`

Jump to content

gta 5 ผมหมดภาระกิจที่จะทำหลัง จบ Heist Mission: The Merryweatherที่ Trevor

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 toe2007

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 21 January 2015 - 07:49 PM

เหตุเกิดหลังจากนี้ครับ
Trevor ขับเรือดำน้ำเข้าไปยังจุดที่ Michael ชี้เป้าแล้วเก็บอาวุธมา (เอาพื้นท้องเรือแนบลงไปกับอาวุธมันก็จะติดขึ้นมาด้วย) บังคับเรือดำน้ำเข้าไปจนถึงจุดหมายสีเหลือง Floyd ก็จะยกเรือดำน้ำพร้อมอาวุธขึ้นเรือ พร้อมความดีใจแบบลิงโลดของ Trevor แต่ ยังไม่ทันได้ชื่นชมความสำเร็จ Lester ที่รู้ข่าวก็เข้ามาบอกว่า อาวุธที่ทุกคนกำลังขโมยมาเป็นอาวุธสุดยอดของจีน ซึ่งนอกจากมันจะขายต่อไม่ได้แล้ว ถ้ายังไม่รีบไปคืนอาจถูกเก็บกันยกทีมแน่นอน ทำเอาเจ้าของแผนอย่าง Trevor เซ็งไปเลย

และมัน ก็ไม่ขึ้นภาระกิจหลักในแผนที่ เลยทั้งสามคนเลยครับ งงมาก นี้ลองเล่ยใหม่รอบสองล่ะ ครับ ช่วยที