`

Jump to content

GTA V PS 4 ทำยังไงให้มีเงินเยอะๆแบบง่ายๆคับ

1 reply to this topic

#1 japanman

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 24 December 2014 - 01:29 PM

ขอถามเพื่อนๆหน่อยนะคับ

1.มีวิธีการยังไง ให้ได้เงิน รวยๆง่ายๆ นะคับ ขอวิธีที่ไม่ยากซ่ำซ้อนนะคับ

2. เพื่อนคนไหนมีใครเหมือนผมเล่นแต่ online ไล่ฆ่าคน5555(ชีวิตจิงทำไม่ได้) ไม่เล่น story เลยบ้างไหมคับ

3.ยิงปืนตอนขับรถ ทำยังไงหรอคับ สอนผมหน่อยคับ

ขอบคุนมากกกกก คับบ

#2 warrior

นักเล่น H เกมส์มือฉมัง

• Royal Executive Members
  • Interests:xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Posted 24 December 2014 - 11:31 PM

1.เล่น online mission นี่แหล่ะครับ ได้อัพ skill ไปในตัว ( บางสัปดาห์จะได้ ค่า rp กับเงิน * 2 )
2.ผมเล่น story ใน ps3 จบล่ะ พอมา ps4 เลยขี้เกียจเล่น เล่น online อย่างเดียว
3.กดสี่เหลี่ยมเลือกอาวุธก่อน พอจะยิงให้กด L1 เพื่อเล็ง ใช้ analog ขวาเลื่อนเป้า กด R1 ยิง

บ่เป็นหยังฮ่ะ :act_right: