`

Jump to content

ใครเล่น fifa 15 career mode player มั่งครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 kero

เซียนเกม

• Freshy

Posted 23 October 2014 - 09:36 AM

ผมเล่น Fifa 15 career mode player แล้ว เล่นไปเป็น 10 นัด แล้ว เอ้ ทำไม พลัง มันยังเท่าๆเดิม อยู่ว้า เลยลองไปเปิดดู accomplish เอ้า ตูยิงได้แค่ 3 ลูกเองเรอะ ทั้งที่ยิง hattick เกือบทุกนัด assist ก็ได้ 1 เอง คราวนี้เล่น ไปเปิดดู ไปด้วยเลย ไม่ขึ้นซักอย่าง นานๆ ถึงจะมีเปลี่ยนบ้าง

ผมเล่นบน 360 rgh แบบ offline น่ะครับ

ปกติ ผมเล่นแต่แบบ all team อ่ะ เลยลอง เล่นแบบ pro ตัวเดียวดู ก็ขึ้นเยอะกว่านะ แต่ก็ไม่ตรงกับตอนเล่นอยู่ดี

ใครเป้นแบบผมมั่งครับ แล้วแก้ยังงัยอ่ะ