`

Jump to content

จอยกีตาร์ GH Les paul ของ XB360 กดเปิดไม่ติด

1 reply to this topic

#1 TET

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:LET'S GO TO THE PARTY

Posted 20 August 2014 - 11:47 PM

จอยกีตาร์ GH Les paul ของ XB360 กดเปิดไม่ติดครับ

อาการคือกดปุ่มแล้วไฟไม่ขึ้นไม่มีอะไรตอบสนองเลยครับ

มีใครพอจะแนะนำวิธีซ่อมหรือสถานที่ซ่อมได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับผม

**********ตอนนี้ใช้ได้แล้วครับ ที่ไฟไม่เข้าเพราะขั้วที่สัมผัสกับถ่านมันมีสนิมมาเกาะครับผม*****************

Edited by TET, 21 August 2014 - 12:02 AM.

#2 แป้งฮะ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 02 September 2014 - 11:52 AM

น่าจะเพราะสนิมนะครับ